เราไม่ทิ้งกัน ?

ตารางแบบนี้คืออะไร ?

1. เงินเข้าแล้ว

2. เป็นตารางตัวอย่าง

3. จำเป็นไหมถ้าเบอร์โทรศัพท์ที่ลงทะเบียนนั้น
     ไม่ใช่เบอร์ที่ตรงเปิดกับบัญชีธนาคาร ( เบอร์ใหม่ )

4. หมายเหตุ ด้านล่างของภาพนั้นหมายความว่าอะไร ?

5. เบอร์โทรลงทะเบียนเราไม่ทิ้งกัน ต้องให้ตรงกับเบอร์
    สมัครพร้อมเพย์ ที่ใช่เปิดบัญชีพร้อมเพย์เท่านั้นหรอ

หมายเหตุ ผมได้รับขอความเป็นขั้นตอนจนได้รับอันนี้
ผมไม่เข้าใจการแจ้งเตือนอันนี้ ( ภาพแนบในเม้นครับ )

ช่วยอธิบายหน่อยทั้งคนได้รับเงินแล้ว และ คนที่เข้าใจ
รวมเจ้าหน้าที่เข้าใจตารางนี้ ( ขอบคุณครับ )

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่