ผมตามหาเกมเครื่อง Super Famicom ใครจำเกมนี้ได้ช่วยชี้ทางให้ทีครับ

กระทู้คำถาม
เป็นเกมแนวผ่านด่านครับ เริ่มแรกตัวเอกจะเป็นมนุษย์ อาวุธที่ใช้จะยิงปืนครับ กระโดดได้ 2 จังหวะ พอผ่านด่านไปสักระยะนึง จะมีบอสที่ต้องสู้ ถ้าชนะบอสแล้วจะได้พลังพิเศษมา ให้เราแปรงร่างได้ครับ เป็นมังกร เป็นค้างคาว เป็นแร้ง ถ้าจำไม่ผิด ตัวที่เป็นค้างคาวจะยิงเลเซอร์ พวกร่างพลังพิเศษสามารถชาร์จและยิงได้ครับ

สมัยผมเป็นเด็กรู้สึกยังเล่นเกมนี้ไม่จบเลย ติดที่ด่านรถไฟ กับด่านที่ต้องค่อยๆเดินลอดใต้ท้องปลาวาฬ นานมากแล้วที่ไม่ได้เล่นครับ อยากกลับไปเล่นให้ผ่าน สานฝันในวัยเด็กต่อครับ ช่วยหน่อยนะครับ อยากทราบว่าเกมชื่ออะไร
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่