สอบถามคะแนนพิเศษในการสอบ นนส.

กระทู้คำถาม
สวีดดีครับนี้เป็นกระทู้แรกของผม
ผมอยากจะสอบถามเรื่องคะแนนพิเศษในการสอบ นนส.ตอนนี้ผมเป็นทหารกองประจำการได้ขึ้นมาช่วยราชการ ในส่วนของ กกล.ในภาคเหนือ(อันนี้ผมในขอเอยชื่อที่ตั้งน่ะครับ) "ผมอยากจะสอบถามว่า"
1. ผมขึ้นมาประจำการที่ กกล. จะได้ใบทหารผ่านศึกรึไม่(มีรุ่นพี่บอกว่าต้องอยู่อย่าง8เดือนถึงจะได้)"อันนี้ผมไม่ค่อยแน่ใจเลยมาสอบถามเพื่อนๆพี่ๆเพิ่มเต็ม"
2. ตามที่ผมประจำการจะปลด ตุลานี้ แต่ผมสมัครอยู่ต่อ อันนี้จะได้คะแนนพิเศษเพิ่มไหมครับ
3. ผมครับเรียนจบ รด.ปี2 "ผมอยากทราบว่าคะแนนในทุกข้อที่กล่าวมาถ้าได้คะแนนเพิ่มจริงสามารถรวมกันได้รึไม่รึต้องอย่างใดอย่างหนึ่ง ขอขอบคุณร่วงหน้าสำหรับผู้ตอบให้ความรู้ในกระทู้นี้น่ะครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่