สงสัยเรื่องมายาตะวันที่อั้มเล่นอ่ะครับ

กระทู้คำถาม
ผมสงสัย ละครเรื่อง มายาตะวัน ที่อั้ม อภิชาติ เล่นอ่ะครับ ที่สงสัยก็คือ 
1. ตะวันที่โดนกรีดหน้าจนหน้าตอนจบเห็นยอกจะศัลยกรรม  แล้วจะหายไหมครับ พอดีเค้าไม่ได้ฉายให้ดูครับ
2. ตะวันที่หน้าบาก คิดว่าความหล่อจะลดลงไปกี่เปอร์เซ็นต์ครับ  
3. อยากรู้ว่าผู้หญิง  ถ้ามีผู้ชายที่เคยหล่อ แต่ตอนนี้หน้าบากเป็นรอยแล้ว จะรู้สึกรังเกียจ แบบความหล่อหายหมดเกลี้ยงเลยไหมครับ ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่