เจอแมงมุมบ่อยมาก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พึ่งเคยตั้งกระทู้ครั้งแรกค่ะอาจจะงงๆหน่อย  คือเราเจอแมงมุมบ่อยมาก ส่วนตัวเป็นคนกลัวแมงมุมด้วย ในครอบครัวไม่ค่อยมีคนเจอเลยค่ะมีแต่เราที่เจอ เลยสงสัยว่ามันเกี่ยวอะไรกับพวกเรื่องดวง(?)หรือพวกอะไรอย่างงี้มั้ยคะ(อธิบายไม่ถูก) ตอนนี้คือสงสัยมากเลยอยากรู้คำตอบค่ะ ทุกๆคนช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ....

ป.ล ไม่รู้จะติดแท็กยังไงดีนะคะ ขอโทษด้วย

เพี้ยนขอบคุณ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่