ตรวจคนเข้าเมือง 90 วัน มีสถานที่ไหนรับเรื่องบ้าง? (กทม.)

คือสถานการณ์ตอนนี้ ทุกคนก็รู้กันดีเกี่ยวกับไวรัสโคโรน่าเลยทำให้ห้างใกล้บ้านต้องปิด
เพราะปกติจะพาคนไปต่อที่นั่นกัน เลยไม่รู้จะไปต่อบัตร 90 วันนี้ได้จากที่ไหน...
มีใครพอจะทราบเรื่องนี้ไหมครับ? ว่าตอนนี้มีที่ใดที่สามารถเข้าไปทำเรื่องได้เลย 
หรือว่าสามารถทำแบบออนไลน์ได้ไหมครับตอนนี้ (ตอนนี้พี่เลี้ยงอาศัยอยู่ในกรุงเทพครับ)
ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่