เลื่อนสงกรานต์ไป4-7ก.ค. มีกิจกรรมเล่นน้ำชดเชย ทุกคนมีความเห็นว่ายังไงกันบ้าง

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้เลยค่ะ คือเราอยากทราบความเห็นของเพื่อนๆว่าเลื่อนสงกรานต์จะมีโอกาสเล่นน้ำมั้ยหรือแค่ เป็นวันหยุด4วันที่คนทำงานเดินทางกลับบ้านไปหาครอบครัวไรงี้

และเพื่อนๆอยากเล่นน้ำกันมั้ย55555. ทางเราก็อยากเล่นนะ หายจากโควิดไปก็อยากลั้นลาบ้างปลดปล่อย สนุกสนาน5555 เราคิดว่าเทศกาลอะมันเลื่อนไม่ได้หรอก สงกรานต์ก็คือวันรดน้ำดำหัว13 14 15 ส่วนวันที่เขาเลื่อนไปนั้นก็คือกิจกรรมอย่างหนึ่งสนุกสนานที่จัดขึ้น เช่นกิจกรรมสุมเหล้ากับเพื่อนที่เรานัดกันมากินอะไรแบบนี้  ละทุกคนคิดว่ามันโอเคกันมั้ย หลายๆคนคงอยากเล่นน้ำกันแหละเราเชื่อแบบรั้นเพราะเราก็คนนึงที่ซื้อชุดเตรียมไว้แล้วววว   ขอบคุณล่วงหน้าที่มาแลกเปลี่ยนความเห็นกันนะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่