ระวัง!!! คนขับ GET โกงเงินครับ

สั่งอาหารไป โอนเข้าบัญชีก่อนตามปกติ เพราะไว้ใจคนขับและ Get สุดท้ายหายจ๋อยครับ แล้วยังกดส่งอาหารแล้วอีกด้วย
ที่แย่กว่านั้นคือผมหิวมาก ร้านที่ผมอยากกินก็ปิดพอดีด้วย โกรธมากครับ!!!

ทำไรได้บ้างครับตอนนี้?

คนขับชื่อ นายสถาพร กัลย์จารึก ฬรค777 เลขออเดอร์ F-20158586

ครั้งต่อไปคงไม่กล้าโอนเงินก่อนอีก 5555

ตอนนี้ส่งอีเมล์ไปหา Get เรียบร้อย รอการตอบกลับครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่