หาหอพัก ม.รามคำแหง43/1ผมจะเรียนรามปี64ผมไม่รีบหาคับแต่อยากทราบข้อมูลร่วงหน้าคับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะเรียนรามปี64คับเลยอยากรู้ว่าใครพักแถวนี้หรือใกล้กับคณะบริธุรกิจรามบ้างคับขอราคาไม่เกิน4,000คับ ผมไม่รีบหาคับแต่อยากทราบข้อมูลล่วงกน้าเผื่อจะได้เปรียบเทียบห้องกับราคาน่ะคับ พี่หรือใครที่อยู่แถว43/1บอกด้วยคับจะเดินหาเองก็ไม่คุ้ม ปล.ผมเด็กต่างจังหวัด ปิดเทอมไปอยู่ กทม อยู่แต่สีลม ถ้ามีหอถูกยิ่งดีคับขอแบบมีระเบียงด้วยคับ ผมอยากเดินไปเรียนใกล้ๆน่ะคับไม่อยากขึ้นรถเมล์
ปล.บางทีพิมเอง งง เอง5556
ขอบคุณคับ
ใครหออยู่ใกล้ บอกเรื่อยๆเลยน้าถึงปีหน้า😀
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่