มีเพศสัมพันธ์ ใส่ถุงยาง+ยาคุมฉุกเฉิน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเรามีเรื่องน่าปวดหัวมากๆมาถามค่ะ
เริ่มเลยนะคะ
เรามีพสพ.กับแฟนเมื่อ28ธค62โดยใส่ถุงยางกับทานยาคุมฉุกเฉินและไม่แตกในด้วยค่ะ แบบเขาเอาออกมาทำเองนานด้วยถึงเสร็จ แต่!เลือดของยาคุมมันก็มาวันที่3มค63ค่ะแต่!ปจดในเดือนมค.ไม่มา เลยรอเดือนถัดไปคือกุมพา แต่!เดือนกุมพาปจด.มาตรงเป๊ะ25กุมพาพอดีเลยค่ะ5วัน แต่!เดือนมีนา63มันดันไม่มา จนตอนนี้6เมษาแล้วค่ะ ฮื่อออ เรากลัวมากว่าจะพลาดท้องรึเปล่า มันมีสิทธิ์ท้องมั้ยค่ะแบบนี้ กังวลมากๆเลยค่ะ
ช่วยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่