ฝันว่ามีลูกผู้หญิงในวันพระ หมายความว่าอะไรคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ ในความฝันคือไปมีลูกตอนไหนไม่รู้นะคะ รู้อีกทีคือนั่งรถไปทำบุญที่วัดกันเราเดินไปที่คล้ายๆบ้านเก่าๆในความฝันบ้านนั้นเป็นบ้านของผุ้หญิงในสมัยก่อน ในฝันเรามีเงินไม่เยอะเลยใส่ตู้บริจาคไปแค่20บาท และได้พูดแผ่บุญไห้ทุกคนสัมภเวสีทุกตน พอเสร็จก็อุ้มลูกลงจากบ้านหลังนั้น พร้อมบอกลูกไห้บอกพ่อว่ารอด้วย ในฝันลูกผู้หญิงนะค่ะ วัยกำลังเดินกำลังหัดพูดค่ะ เวลาที่ฝันเป็นช่วงตี5ถึง6โมงเช้า วันนั้นเป็นวันพระพอดีค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่