หุ้น ที่ไม่มี bid มีวิธีแก้ไข ไหม ครับ

สวัสดีครับ พอดี ผมมือใหม่ ครับ ผมไปซื้อ หุ้น ตัวนึง สักระยะแล้วครับ ตัวนี้ มีแต่ Offer ครับ ไม่มี bid ผมก็เลยลองไปซื้อ เล่นๆ เพราะอยากรู้อยากเห็น ครับ หลักร้อย ไม่ซีเรียส แต่พอทิ้งไว้ นานๆ เวลาดู พอร์ต เห็นมันนิ่งๆ น่าเบื่อ ครับ อยากเอาออกจาก พอร์ต มีวิธีไหม ครับ เงินทุนที่ลง ผมไม่เอาคืนก็ได้ ครับ เพราะ มันน้อยมากๆ ครับ ผมตั้งขายก็ไม่มีคนซื้อ ครับ มีคนตั้งขายยาวเป็นแถวครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview