ถ้าประเทศมีการเริ่ม หรือ เตรียมกักตุนอาหารแห้งกันแล้ว คุณจะรับมือยังไงกัน และคุณจะเตรียมการณ์หรือไม่

ผมคือหนึ่งที่เชื่อว่าไอ้โรค โควิด 19 เดี๋ยวมันก็หายไป เหมือนกับโรคห่า  ผมเชื่อในทางการแพทย์ของไทย ว่าจะคิดหายาต้านมาได้ 
แต่คุณเชื่อไหมว่า กัญชา สามารถป้องกันโรคนี้ได้ เพียง เอาใบอ่อนไปต้มผสมกับน้ำชา บีบน้ำมะนาวโรยเกลือนิดหน่อย ป้องกันได้  เชื่อผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่