ผมคิดว่า Covid-19 นี่ดูท่าจะบานจปลายในยุโรปซะแล้ว

กระทู้สนทนา
คนที่เดินทางกลับมาจาก ตปท.หลายๆคนบอกว่า ฝรั่งเขาไม่ค่อยจะใส่แมสกันเลย
ในสนามบินบ้านเราเองก็เถอะ ฝรั่งใส่แมส น้อยกว่า ฝรั่งที่ป้องกัน ซะอีก .............
แล้วล่าสุด ฝั่งเมืองลิเวอร์พูลมีการประกาศว่าพบผู้ติดเชื้อcovid-19แล้ว .............
ผมว่าถ้าเขาไม่เปิดใจ ใส่แมส จะลุกลามหนักขึ้นไปอีกนะครับเนี่ย ............
บอลที่เราตามๆกันอยุ่เนี่ยจะปิดสนามเตะกันไหมเนี่ย ยูโร2020อีก จะเป็นไงกันต่อไป
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่