มีกล้องแบรนด์ไหน ที่ประกันตลอดอายุการใช้งานบ้างไหมคะ

อยากติดกล้องวงจรปิด แต่ติดตรงปะกัน เคยซื้อตามท้องตลาด ประกัน 1ปี 2ปี ปีแรกๆ มันก็ใช้งานดีค่ะ ปี2-3-4 มีปัญหาเรื่อยๆ ออนไลน์ ประสิทธิภาพการใช้งาน ค่ะ พอหมดประกัน ก็ไม่รู้จะทำยังไงติดต่อบริษัท มีค่าใช้จ่ายซ่อม แพงอยู่ หลายๆ รอบก็ไม่คุ้ม หรือจะติดใหม่ ก็ใช้เงินเยอะ พอดีติดแค่ 2ตัว บางทีก็ติดต่อช่างไม่ได้ หายเงียบ ใครพอจะมีแบรนด์ที่เป็นที่นิยมไปหาย ประกันตลอดอายุการใช้งาน หรือ หลายๆ ปี แนะนำบ้างไหมคะ ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่