เพลงบรรเลงในดิสนีย์ที่มีเสียงว่า ตื๊อ ดื๊อดือ ตือ ดื่อ ดือ ดื๊อ ดื่อดือดือ ดื่อดือดื๊อ ตื๊อ ดื๊อดือ ตือดื่อดือดื๊อ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ทำนองเพลงมันติดอยู่ในหัว อยากหาฟังแต่นึกไม่ออก ใครทราบช่วยหน่อยค่า

ตื๊อ ดื๊อดือ ตือ ดื่อ ดือ ดื๊อ ดื่อดือดือ ดื่อดือดื๊อ ตื๊อ ดื๊อดือ ตือดื่อดือดื๊อ ดื่อ ตื๊อดื๊อดื๊อดื๊อดือ ตื๊อดือดือดื่อ ตื่อ ดือดื๊อ ตื่อดือดือดื๊อ ตื่อดือดึ๊ดดื๊อดือ ตื๊อดือดือดื่อ...

ไม่แน่ใจว่าเพี้ยนไหม พิมพ์ไปงงไป ใครทราบรบกวนด้วยค่า

เป็นเพลงที่ชอบมีในดิสนีย์ช่วงคริสต์มาสค่ะ น่าจะเป็นแค่เพลงบรรเลง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่