คิดเห็นยังไงกับไทยลีกในปัจจุบันครับ

กระทู้คำถาม
ผมพึ่งจะเริ่มดูไทยลีกได้เกือบปีเองครับ เพราะเมื่อก่อนจะได้ยินว่าไทยลีกเล่นบอลช้า ไม่เป็นทรง แล้วเคยได้ยินว่าชอบเล่นนอกเกม แต่พอมาดูก็เริ่มติดครับ ตอนนี้งอมแงมเลย555555 กลายเป็นวันไหนการท่าเรือเตะที่แพท สเตเดี้ยม จะพยายามหาเวลาไปดูให้ได้เลย บรรยากาศดีมากครับ ทีมอื่นก็สนุกมากพอกัน เลยอยากรู้ว่าคนอื่นคิดเห็นยังไงกับไทยลีกในปัจจุบันกันมั่งครับ มีความแตกต่างจากเมื่อก่อนมากมั้ย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่