[CR] 💗Review : เปิดกรุน้ำหอมที่สาวสายหวานตัวหอมควรมี​~

กระทู้รีวิว
สวัสดีค่ะ​ วันนี้เมล์มาทะลายกรุน้ำหอมที่มี​
อัพเดทปี2020​  สาวหวาน​ น่ารัก​  สดใส​  กุ๊งกิ๊ง​ เชิญมามุงกงนี้ด่วน~!

เนื่องด้วยอยู่ดีๆเกิดเหงา​  และพอจะมีเวลาว่างบ้างนิดหน่อย  เลยตั้งใจมารีวิวแบบผู้ใช้จริง​ ซื้อเอง​  สิ้นเปลืองเองทั้งหมด!

เพื่อเป็นตัวช่วยในการเลือกตัดสินใจซื้อน้ำหอมของใครหลายๆคน​นะคะ

ไม่แน่ใจว่าแบบนี้จะเรียก​ว่าริวิว​ได้รึปล่าว
เพราะไม่ได้ลงรายละเอียดอะไรมากมาย​😅  
ชีวิตนี้ยังไม่เคยได้ทำรีวิวอะไรให้ใครดูเลย​  นี่คือการทำครั้งแรก​ หากมีอะไรผิดไปก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยนะคะ

รีวิวน้ำหอมที่ทำทางเราเน้น​ ฟลอรัลฟรุ้ตตี้เป็นส่วนใหญ่ น่ารัก​ๆใส​ๆจ้ะ
ปล.​1. เรื่องน้ำหอมเป็นความชอบส่วนบุคคลจริงๆ​ กลิ่นที่เราว่าหอม​ คนอื่นอาจจะว่าไม่  สิ่งที่คนอื่นว่าดี​ มันอาจจะไม่ใช่สำหรับของเรา
ปล.2​ ความติดทนของน้ำหอมขึ้นอยู่กับสภาพผิว​และเคมีของแต่ละบุคคลอีกนั่นแหละ​  เราผิวแห้งมากกกก​ ต้องใช้วาสลีนช่วยทาบริเวณจะใส่น้ำหอมนะคะ​
ปล.3 เรามาเริ่มกันเลยดีกว่าค่า​  พร้อมจมูกพังไปด้วยกันรึยัง~~~  ป่ะเริ่ม!!
ชื่อสินค้า:   น้ำหอม
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่