มีเพื่อนๆคนไหนเรียนมหาลัยราชมงคลตะวันออก(บางพระ)บ้างมั้ยครับ? อยากทราบแนวข้อสอบข้อเขียน สาขาสัตวศาสตร์ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมจบ ปวส.สาขาสัตวศาสตร์มาครับ พอดีผมอยากไปเรียนต่อที่นั้นครับ แล้วต้องสอบเข้า อยากทราบว่ามีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนเคยไปสอบที่นั่น แล้วแนวข้อสอบว่าเค้าออกเกี่ยวอะไรบ้าง ให้พอรู้เป็นแนวจะได้หาอ่านทันครับ ถ้ามีเพื่อนๆคนไหนพอทราบ รบกวนช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่