ขอถามเรื่องเกี่ยวกับ หนัง AV ของญี่ปุ่น

กระทู้คำถาม
คำถาม
1.ผญ.ญี่ปุ่น ที่กล้าตัดสินใจเล่นหนังAV เพราะเหตุผลอะไรมากที่สุดครับ
2.แฟนหนุ่มส่วนใหญ่เขาจะรับได้ไหมถ้าเขารู้ว่าแฟนสาวของตัวเองเคยแสดงหนังAVมาก่อน
3.แล้วถ้าลูกรู้ว่าแม่ของตัวเองเคยแสดงหนัง AV เขาจะรู้สึกยังไง
4.ถ้าแสดงหนังAV แล้วอำลาวงการไปทำงานแบบคนทั่วไป ในบริษัท ถ้าHRเขารู้ว่าผญ.คนนี้เคยแสดงหนังAV เขาจะรับเข้าทำงานไหมครับ
5.แล้วถ้าบริษัทเขารู้ทีหลังว่า ผญ.คนนี้ เคยเล่นหนังAVมา เขาจะไล่ออกเลยไหม
6.จริงไหม ที่ผญ.ญี่ปุ่นส่วนใหญ่ เวลาอยากจะได้อะไรจากพ่อแม่แต่ไม่ได้ให้ดั่งใจ หรือทะเลาะกับแฟน ก็จะใช้คำพูดขู่ว่า “ฉันจะไปเล่นหนังAV”
7.ตั้งแต่มีธุรกิจหนังAVมา มีจำนวนผญ.แสดงเล่นไปแล้วกี่คน
8.ถ้าเทียบอัตราส่วนใหญ่ ผญ.ที่เล่นหนังAVแล้ว ถือว่าเป็นส่วนน้อยมากๆๆๆๆๆๆ ใช่ไหมครับ
9.ผญ.ญี่ปุ่นที่แสดงหนังAV ตอนเป็นวัยรุ่นเขาเป็นคนประเภทแบบ สก๊อย โดดเรียน ไม่ตั้งใจเรียน ใจแตก ใช่ไหมครับ
10.หนังAVที่ขายในร้าน เรื่องหนึ่งประมาณกี่บาทครับ
11.คนรอบข้าง ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนสมัยเรียน เพื่อนข้างบ้านที่รู้จักกันมานาน คนรู้จักที่สนิท
ถ้าเขารู้ว่าผญ.คนนี้แสดงหนังAVมา เขาจะรู้สึกอย่างไรครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่