เสริมจมูกแบบ open recons กับหมอไหนดีคะ 2020

กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกแบบ open recons แต่ไม่รู้จะเลือกที่ไหนดีค่ะ อยากทราบว่าคุณหมอท่านใดที่มีประสบการณ์ด้านนี้โดยตรง ทำออกมาแล้วสวย ไม่มีเคสหลุด บ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ตอนนี้มีในใจหลายที่มากๆ แต่ตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ
1.จินตรักษ์ หมอเชษฐ์
2.พีเมด หมอต้น
3.ธีรธรณ์ หมอกัน
4.we clinic หมอดา
5.หมอตี้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 21
Pmedอย่าทำค่ะ หมอทำจมูกหลายคนเบี้ยว แก้อีกรอบคือไม่โด่งเลยเหมือนทำแบบกันตัวเองให้ตรงไว้ก่อน  แต่ไม่ยืดผนังกั้นจมูกอะไรเลย แถมราคานึงบอกไว้ พอจะทำมีค่านู่นนค่านี้อีก สรุปเพิ่มไปอีกหลายหมื่น รวมตอนเเก้ก็จะให้จ่ายเพิ่มเป็นหมื่นค่ะ หมอเอาแต่เคสสวยมาลง  ไม่โอค่ะพูดเลย แถมการบริการหลังการขายคือห่วยค่ะ ไม่ตามงานลูกค้า ลูกค้าต้องถามเองทางไลน์ สรุปช้ำหลายคนนะคะ หมอน่าจะถนัดคนเนื้อจมูกเยอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่