ขอรีวิวจากผู้ใช้ เครื่องปั่น-นึ่ง อาหารสำหรับเด็ก แต่ละญี่ห้อ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ   จขกท   กำลังมองหาเครื่องปั่นนึ่งอาหารสำหรับเด็ก เนื่องจากลูกชาย ขวบ4 เดือน
ต้องให้อาหารทางสายยางทางจมูกค่ะ  ตอนนี้หลักๆน้องได้ทานแต่นมค่ะ   คุณหมอยังไม่ส่งไปพบหมอ
โภชนาการค่ะ    เลยอยากเสริมพวกผัก เนื้อสัตว์ ปั่นให้น้องบ้างค่ะ   อยากทราบแม่ๆ เคยใช้เครื่องญี่ห้อ
ไหนบ้าง  ปั่นละเอียดไหม  ราคาเท่าไหร่ เพราะน้องต้องใช้ระยะยาวค่ะ   รบกวนแม่ๆ มาตอบรีวิวบ้างนะคะ😊
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่