ผมเผลอยกเลิก Apple TV+ 1ปี พอมีทางเอากลับมาไหมครับ?

กระทู้คำถาม
คือผมชื้อไอแพตให้หลาน ก่อนถึงมือหลานผมเห็นมันมี สมัคร Apple TV+ ฟรี1ปี ผมก็สมัครไปไว้ เผื่อมีอะไรน่าสนใน
ทีนี้ ผมกลัวว่านาน1ปี มันค่อยชาจเงินเรา ผมก็กลัวลืม
เลยทำการยกเลิกไว้ตั้งแต่วันนั้นเลย เพราะคิดว่ามันเหมือนพวก Netflix, พวกแอพที่มันให้ลองก่อนงี้ ที่เวลายกเลิกแล้วจะยังใช้ได้อยู่จนครบกำหนด
พอผมยกเลิกปุบ ไอ้ที่ให้ฟรี1ปีคืออดเลย 

ผมอยากมาถามว่าผมหมดสิทธิ์ใช้ AppleTV+ ฟรีไปเลยใช้ไหมครับ?
หรือมันพอมีวิธีเอากลับมาอยู่บ้าง?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่