ร้านรับถ่ายรูปชุดครุยพร้อมแต่งหน้ามีที่ไหนบ้างคะแนะนำที​

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ​ จะต้องถ่ายรูปชุดครุยเพื่ิอประกอบเอกสารการยื่นจบค่ะ​ อยากได้ร้านที่แต่งหน้าให้ด้วยหรือว่ามีชุดให้เช่าครบหรือเป็นเทมเพลทรูปก็ได้ค่ะ​
ของสวนดุสิต​ มีใครแนะนำได้บ้างคะ​ ที่หาๆดูก็มีแต่ให้แต่งไปเอง​ ขอระแวกนนทบุรี​(เคยสอบถามร้านแถวงามวงศ์วาน​เสียดายเขาไม่มีเทมเพลทรูปค่ะ)​กรุงเทพ​ค่ะ​ ขอบคุณค่ะ
ปล​ ตั้งใจว่าจะไม่เข้ารับปริญญา​บัตรค่ะไม่อยากเช่าชุดหรือสั่งตัดค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่