ทำไมพอดีคำถึงเลือกช่องOne​ คะ

ทั้งที่เป็นช่องเกิดใหม่​ ผังอะไรก็ไม่แน่น​ ดาราก็น้อย

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
ไม่ต้องห่วงค่ะ อาจได้เห็นผลงานพอดีคำ ในช่อง 3 นะคะ เห็นมั๊ยคะ ขนาดคุณสัน ยังมากำกับ กลิ่นกาสะลองให้ช่อง 3 เลย ถึงเวลานั้นบางคนคงชักดิ้นชักงอ อกแตกตายเป็นแน่ 55 ช่องวัน ช่อง 3 และอีกหลายๆช่อง เค้าพัธมิตรกันอยู่แล้วค่ะ มีอยู่ช่องเดียวนั่นหล่ะค่ะ ที่ไม่เข้าพวก แถมไม่ค่อยมีใครอยากอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่