ราคาออกแบบบ้านอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ​ ถ้าคนขายผิดคำพูดสามารถทำอย่างไรได้บ้าง

คือมีคนขายที่ดินเปล่าให้เรา​ พร้อมบอกว่าจะออกแบบบ้านให้ฟรี​ นี่รอมาเป็นเดือนแล้วยังไม่ได้แบบ​ อยากรู้​ว่าปกติเค้าใช้เวลาออกแบบกันกี่วัน​ ราคาค่าออกแบบเท่าไหร่​ ถ้าเค้าผิดคำพูดไม่ออกแบบให้เรา​ เราสามารถทำอะไรได้ไหม​ รอมานานมากแล้ว​ ผลัดไปเรื่อย​ โทรไม่รับ​ ส่งไลน์​ไม่อ่าน เราแคปหน้าจอที่เค้าลงประกาศขายไว้ค่ะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่