ทำจมูก2020 ที่ไหนดีคะ

ที่ดูไว้ตอนนี้มี
1.emma clinic 
2.เมดเมติก บายเมโกะ
3.เดอะไพรเวซี่ หมอดา
4.เมโกะ คลินิก
ใครเคนทำที่ไหนแล้วดี ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ🙏
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 17
น้องสาวเราทำที่เมโกะค่ะ แพงกว่าของเราที่ทำที่สรัญญา เพราะของเราเป็นเคสแก้ เลยไปคลินิคที่รับเคสแก้เยอะ ๆ จะรู้สึกไม่เจ็บตัวฟรีรอบสอง ที่นี่ดีตรงมีประกันให้ 1 ปี ถามในส่วนที่เราทำมา รู้สึกว่าราคาเบากว่าที่อื่น คลินิกก็ดีสะอาด คุณหมอให้คำเเนะนำดีค่ะ  เเละประสบการณ์การคุณหมอเยอะไม่ต่างกับคลินิคอื่นเลย เราดูรีวิวก่อนทำเยอะมากจริงๆ อ้อ เราทำแบบโอเพ่นใส่กระดูกอ่อนหลังหูจ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่