เข้าห้องแชทใน line official account ไม่ได้

กระทู้คำถาม
ใครเคยเป็นบ้างคะ  เข้าห้องแชทใน line official account ไม่ได้ มันจะขึ้นเป็นวงกลมหมุนๆตลอดค่ะ 
ลองรีเซ็ทสัญญาณเน็ต,  ถอนแอพและติดตั้งใหม่,  เปิดปิดเครื่อง,  เคลียร์แคช,  ทำแล้วก็ยังเข้าไม่ได้ค่ะ
เครื่องยังเหลือพื้นที่อีกประมาณ 5 GB,  ไม่ได้ใช้ WIFI ค่ะ
ใครเคย้จอปัญหานี้ รบกวนช่วยแนะนำวิธีแก้ไขด้วยค่ะ. ขอบคุณมากค่ะ 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่