ประจำเดือนมาน้อยมากๆ​จะเป็นอะไรรึเปล่าคะ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้อายุ18ปีครึ่งคะ​ เวลาเป็นประจำเดือนไม่ค่อยสังเกตว่ามาตรงไหม​ แต่พอเริ่มสังเกตคือประจำเดือนมาไม่เคยตรงเลยค่ะจะเลื่อนประมาน1สัปดาห์หรือ2สัปดาห์ไม่เกินนี้​ค่ะ​ ตอนนี้ประจำเดือนยังไม่มาค่ะ1เดือนกะอีก4วัน​ แต่มีเลือดสีน้ำตาลออกดำๆมาแค่นิดเดียวค่ะ​แค่เปื้อนกางเกงในเท่านั้น​ เป็นมา5วันแล้วค่ะ​ แต่ทุกเดือนที่ประจำเดือนมาไม่ตรงไม่เคยมีเลือดออกแบบนี้คะ​ ลองตรวจครรภ์​ก็ไม่ขึ้น​ ใครพอจะรู้ไหมค่ะเกิดจากอะไร​ มีอาการทานเยอะกว่าปกตินิดหน่อยคะ​ รู้สึกอยากจะนอน​บ่อยๆ​ แต่ไม่ปวดท้องน้อยค่ั
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่