เปลี่ยนเบอร์ใหม่

กระทู้คำถาม
คือมีคนมาจาก aisมาขายซิมแบบรายเดือน ผมก็ซื้อมาลงทะเบียนเรียบร้อย
   เเต่ใช้ไปได้วันเดียวคือ อยู่ข้อความเเจ้งเงินเข้าเเต่บชใครก็ไม่รู้ เข้า-ออกถี่มาก จนรำคาร เลยคิดว่าเบอร์นี้น่าจะเคยใช้เเล้ว เเละนำมาขายใหม่  
   อีกอย่างเเละมีคนโทรมาบ่อยมากน่าจะเป็นทางคนรู้จักกับเบอร์เก่านี้
Ok เคยๆได้ยินมาอยู่ว่าเบอร์เก่าที่ไม่ได้ใช้เเล้วจะรีมาใช้ใหม่ แต่แบบเคลียร์ทุกอย่างก่อนขายแบบนี้ไม่มีอ่อ55

คือ เบอร์นี้ยังผูกมัดกับอะไรต่างๆอยู่ นี่ผมจะทำไง? คิดว่าจะเลิกใช้เเล้วด้วย รำคารสิ่งต่างๆ55
รึผมจะต้องไปแจ้งอะไรใครไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่