มีใครไปฮอกไกโดช่วง 23 - 25 กุมภามั้ยคะ เผื่อแชร์ทัวร์เหมารถตูไปดูเพนกวินกัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ

พอดีเราได้ตํ๋วเรียบร้อยแล้ว จะพาครอบครัวไปเที่ยวกัน  5 คน ตอนนี้ยังแพลนวันเที่ยวไม่ลงตัวเท่าไร แต่มีวันนึงที่คิดอยากไปสวนสัตว์  Asahika และไปต่อที่  furano ningal terrace ค่ะ กะจะเหมารถตู้พร้อมคนขับ (นั่งได้ 9 คน) ขาดอีก  4  ที่เผื่อใครสนใจทักมาได้นะคะ  
เลือกวันได้ตั้งแต่  23-25 ค่ะ ขึ้น-ลงรถที่ สถานี JR SAPPARO (ค่ารุทั้งหมดประมาณ 80000 yen หารตามจริง ตามจำนวนคนค่ะ  ถ้าได้9 คน ตกคนละประมาณ 2400+ บาท)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่