ใครดู เสียงมรณะ แล้วบ้างครับ ผมดูตอนล่าสุด และได้เดาบางอย่างครับ

กระทู้คำถาม
การที่ตัวละครทุกตัวจนถึง ep.ที่ทำเสียงแกร๊กได้ นี้คือ คงจะอยู่ในสถานการณ์ตอนนั้นตแนที่มันฆ่าพ่อนางเอก แน่ๆเลย 
ส่วนอันนี้คือเดาอีกว่า การที่ันเห็นหน้าคนทำ นเลยคิดว่า ถ้าอยากมีชีวิตอยู่ต่อ ต้องสมบทบาทที่เป็นลักษณะเฉพาะจากคนร้ายตัวจริง

ปล. มโนล้วนๆๆๆๆๆๆ ใครคิดเหมือนกันบ้าง สำหรับคนที่ไม่ได้ดูเวอร์ชั่นต้นฉบับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่