การที่ช่อง7รีรันละครปลายปีสะท้อนถึงสิ่งใดบ้างครับ

คิดว่าช่อง7กำลังจะบอกอะไรกับคนดู
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
ไม่บอกอะไรนี่ครับ ก็แค่บอกว่าเอามารีรันแค่นั้นเองครับ
ทำไมต้องคิดกันเยอะให้ปวดหัวครับ
ปีใหม่ หลายคนคงสนใจแพลนเที่ยวกัน มากกว่าสนใจผังละครนะครับ

ผมเองก็คิดว่า อย่างน้อยช่องก็ฉลาด​เลือกละครมาลงฉาย
ละครใหม่ก็มีนี่ครับ ตั้ง 3 เรื่อง ไม่ได้รีรันอยู่เรื่องเดียวทั้งเดือนหรือเอามาต่อกันเพื่อเรียกเรตติ้งรึค่าโฆษณาเหมือนบางช่องที่ต้องรีรันทุกอย่าง แม้กระทั่งซีรียํจีน
วันก่อนเพิ่งเห็นกระทู้คนบ่น ว่าช่องนั้น รีรันแม้กระทั่งหนังเจมสํ บอนด์
ก่อนจะห่วงว่า ช่อง 7 กำลังบอกอะไร ควรไปห่วงช่องที่คุณติ่งดีกว่านะครับ
ปีนี้เหลืออะไรให้รีรันอีกบ้างครับละครดังๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview