ช่วยเเนะนำอนิเมะเเนวต่อสุ้เเบบบากิให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนชอบดูอะนิเมะเเนวต่อสู้กันมาก โดยเฉพาะเเบบที่ พละกำลังเยอะๆ หมัดหนักๆ กล้ามเป็นมัดๆ เหนือมนุษย์หน่อยๆ เช่น บากิ2018 คือผมพึ่งดูจบไปเเล้วมันส์มากๆต่อยกันเลือสาดน้ำกระเซ็นเลย โดยเฉพาะ ฮันมะยูจิโร เนี่ยสุดยอดเลย หมัดเดียว ยานางิ กามหักไปเลย

เลยอยากให้เพื่อนช่วยเเนะนำอนิเมะเเนวนี้ให้หน่อย ผมลองค้นหาเเล้วก็ไม่มีเเนวต่อสู้เเบบนี้เท่าไหร่(หายากมาก)ยังไงก็ขอรบกวนเพื่อนๆหน่อยน้าาาาา

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่