ถ้าจ่ายเงินงวดเดียวหมดจจะลดดออกเบี้ยที่เหลือได้มั้ยคะ (บัตรเคดิต UOB)

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ มีเรื่องจะสอบถามคะ พอดีเราใช้บัตรเคดิตของธนาคาร UOB ในการรูดซื้อสินค้า เเล้วได้คุยกับธนาคารเรื่องจะผ่อน 10 เดือน เเต่พอดีตอนนี้เรามีเงินพอที่จะจ่ายค่าของทั้งหมด เลยอยากจะได้ที่เดียวหมดเลย อยากทราบว่าธนาคารจะช่วยอะไรได้มั้ยคะ ให้ดอกเบี้ยที่ต้องจ่ายเบาลง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่