ระยะทางพิสูจน์คนเราได้ไหม?

ผมมีคนคุยทีอยู่จังหวัดเดียวกัน แล้วผมต้องอยู่ไกลจากเขาผม เรียน ร.ร.กีฬา แล้วต่างคนก็อยู่ไกลกัน
ทำได้แค่พิมแชทหากันโทรหากันคอลหากัน คือเราก็ไม่ค่อยมีเวลาให้เขา ผมซ้อมกีฬาอีกด้วยเรียนด้วย
เขาก็เรียน คือสถานะตอนนี้ คือ คนคุยแต่มันแบบเหมือนเราได้เป็นแฟนกันไปแล้ว บอกคิดถึงกันทุกวัน บอกรักกันทุกวัน
ทำแบบนี้มาตลอด แต่ระยะทาง ระหว่าง2เรามันจะจบลงด้วยระยะทางไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่