ใครดูลิขิตรักข้ามดวงดาว มั่งงงง

กระทู้คำถาม
เราเป็นคนนึงที่ชอบดูละคร ซีรีย์นะ คือดูเกือบทุกเรื่อง มีอยุ่วันนึงเลื่อนผ่าน ลิขิตรักข้ามดวงดาวดวงดาว เห็นบางตอนผ่านๆใน facebook นี้แหละ  ตอนแรกไม่เคยดูเลยแต่พอดูไปเรื่อยๆ เออ ก็เลยไปดูย้อนหลัง EP.แรก จนดูทันสดล่ะ ตอนนี้ก็เล่นไปล่ะ ถึง EP.11 หลายๆคนอาจแอนตี้แมท จนไม่ดู แต่เราคิดว่าถ้าตัดเรื่องข่าวแมท ตัดเรื่องส่วนตัวแมทออกไป แมท ก็แสดงดีสวยด้วย เสื้อผ้าหน้าผมในละคร ก็อลังการนะ  ละครเรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องนึงที่สนุกนะ  มีหลากหลายอารมณ์ บางอารมณ์ก็ได้หัวเราะตาม ได้ร้องไห้ตาม  เชียร์ละครเรื่องนี้นะ  ตั้งใจดูก็ได้น้ำตาอยุ่นะ อยากให้ทุกคนมาดู ละครดีขนาดนี้ ตอนนี้ ถึง EP.11 ช่อง 3 เล่น วันจันทร์-อังคาร นะคะ (มาช่วยกันปั่นเรทติ้งให้ณเดช ก็ได้ 🤭)
ปล.ใครไม่ชอบเปิดผ่านจ้าาา 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่