อยากเลี้ยงกระต่ายค่ะแต่กลัวว่าเลี้ยงดีไมพอ

กระทู้คำถาม
ตามชื่อหัวเรื่องเลยค่ะคืออยากเลี้ยงกระต่ายค่ะแต่ก็แทบจะไม่เคยเลี้ยงสัตว์เลยเคยเลี้ยงตอนเด็กมากๆแต่ก็ด้วยความที่เป็นเด็กก็ทำให้กระต่ายตายพอมาตอนนี้ก็กลัวว่าถ้านำมาเลี้ยงจะตายอีกกลัวว่าถ้านำมาเลี้ยงก็อาจเลี้ยงไม่ดีพอใครที่เคยเลี้ยงกระต่ายพอจะแนะนำได้ไมว่าถ้าเลี้ยงกระต่ายต้องทำยังไงบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่