รายการ i can see ติดต่อมาครับแต่รับตอนอยู่ในสถานที่เสียงดัง ???????

กระทู้คำถาม
ครับต่อนะครับและทางเจ้าหน้าที่ก็วางสายไป ผมก็เลยรีบกลับบ้านระหว่างกลับใช้เวลาประมาณ10นาทีครับ และก็ถึงบ้านเลยโทรหาเบอร์ที่ติดต่อมาตลอดเป็นระยะเวลา5สายได้ครับจนเที่ยงพี่เจ้าหน้าที่ได้ติดต่อกลับมา และบอกว่ารับคนครบแล้ว20คน ผมก็ใจหล่นเลยครับเพราะอยากไปรายการนี้มากครับ ก็เลยถามว่าพอจะมีช่องทางที่ผมจะสามารถไปออกเทปรายการนี้ได้ไหม พี่เขาก็ดีนะครับถามรายละเอียดทุกอย่างประวัติเราและให้ผมร้องเพลงให้ฟังสองเพลง พี่เจ้าหน้าที่ชมว่าทักษะสกิลใช้ได้และถามว่าเรียนร้องเพลงมาหรือ?? ผมก็ตอบว่าเพิ่งเริ่มเรียนได้ไม่นานครับ ทีนี้พี่เค้าก็บอกว่าถ้า20คนนี้มีใครหลุดไม่มาออดิชั่นจะเอาชื่อผมเข้าไปแทน แต่ถ้าไม่ได้จริงๆจะลงชื่อผมรอบหน้าใส่ชื่อเป็นคนแรกครับหลังจากนั้นก็ไม่มีการติดต่อกัน ทีนี้คือผมแอบกังวลเพราะเป็นรายการใหญ่โอกาสที่เราจะได้ครั้งที่สองจะเป็นไปได้หรอครับ?? แต่ผมมีเบอร์พี่ทีมงานคนนี้แล้วครับ ผมพลาดขอไลน์หรือเฟสติดต่อกับพี่เขา ตอนที่ผมส่งรายละเอียดไปตอนสมัครผมใส่ทุกอย่างส่งทั้งทางอินบอก ไลน์ เมลล์ ทีนี้พี่เค้าน่าจะติดต่อมาทางเบอร์ที่ผมโทรไปสมัครที่บริษัทเพราะไม่มีรอยดูจากช่องทางที่ผมสมัครไปซึ่งพี่เค้าก็พูดครับว่าไม่ได้ดูคลิป เพื่อนๆหรือพี่ๆคิดว่าผมมีโอกาสได้ไปมั้ยครับ ขอจากประสบการณ์หรือความเห็นจากคนที่พอจะรู้จ้า^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่