รีวิวเที่ยวเกาะเต่า-เกาะนางยวน 3 วัน 2 คืน

กระทู้สนทนา
ขอเริ่มเลยนะคะ เริ่มเดินทางออกจากกรุงเทพค่ะวันแรกเราก็จะเดินทางไปพักที่โกกรีนรีสอร์ทค่ะเพราะว่าเราจองเรือเร็วลมพยาไว้เป็นเรือเฟอรี่นะคะรอบแรก 7 โมงเช้าค่ะกลัวไม่ทันคืนที่หนึ่งเราก็เลยมาพักที่ชุมพรกันนะคะ

วันที่ 1 ออกเดินทางจากกรุงเทพ มาพักที่ชุมพรคะ พักโกกรีนรีสอร์ทคะ จากกรุงเทพมาถึงชุมพรใช้เวลาประมาณ 7 ชั่วโมงค่ะเพราะว่าแวะนู่นแวะนี่กว่าจะมาถึงนะคะ ที่เลือกพักที่นี่เพราะราคาไม่แพงค่ะคืนละ 700 บาทเป็นห้องแบบแฟมิลี่ค่ะห่างจากท่าเรือลมพยาประมาณ 30 นาทีค่ะ

อยู่ห่างจากโกกรีนรีสอร์ทประมาณ 500 เมตรนะคะร้านอาหารชมทุ่งสเต็กเฮ้าส์อร่อยมากเลยค่ะทำเร็วรสชาติดีราคาถูกรองรับชิมช็อปใช้ด้วยค่ะ

โทรไปสั่งอาหารก่อนก็ได้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่