ทำจมูกและฉีดไขมันบนหน้าที่คลินิกMedmetic by meko หรือ ธีระธรฌ์คลินิก คุณหมอกันต์ดีคะ?

สอบถามผู้เคยทำจมูกกับทั้งสองคลินิกค่ะ 
เจ้าของกระทู้ไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนค่ะ ตอนนี้อยากทำจมูกและฉีดไขมันบนหน้า  เจ้าของกระทู้เป็นสาวหมวยค่ะมีจมูกนิดๆแต่ไม่มีดั้งค่ะ และเป็นหน้าตอบมากค่ะ ร่องตาลึกและคล้ำ  ขอผู้เคยฉีดไขมันแนะนำหน่อยค่ะ อยากทำมานานแล้วศึกษามาสักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ ดูมาหลายที่จนมาเจอสองคลินิกนี้ค่ะ "Medmetic by meko" และ"ธีระธรฌ์คลินิก คุณหมอกันต์" เพื่อนๆพันทิปช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  รบกวนด้วยค่ะ 

เจ้าของกระทู้พึ่งหัดเล่นพันทิปนะคะ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่