หาช่างแต่งหน้า​ โซน​ สิงห์บุรี​ อ่างทอง​ ลพบุรี​

พอดีที่ทำงานจัดงานลอยกระทง​ ชุดในงานเป็นชุดพื้นเมือง​ล้าน​นา​ จัดงานตอนเย็น​ ต้องการช่างแต่งหน้าราคาไม่แพง​ แต่งไม่กี่คน​ค่ะ เราแต่หน้าไม่เป็นเลยอยากจะหาช่างแต่งหน้า​แต่ไม่รู้ว่าจะมีคนรับไหม​ แถวๆบ้านเราเขาแต่งไม่ค่อยดีเท่าไหร่​ ถ้าใครสนใจหรือรู้จักร้านดีๆ​ ทิ้งช่องทางการติดต่อไว้ได้เลยนะค่ะ
งานวันที่​ 11​ พฤศจิกายน​ ตอนเย็น​ ขอบคุณ​ค่ะ​  
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่