ไปภูทับเบิกต้องเตรียมตัวยังไงบ้างคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ นี่เป็นการไปเที่ยวสถานที่ธรรมชาติและค้างคืนครั้งแรกของเรา  เราไปแบบกางเต้นท์นอน  คำถามตามหัวข้อเลยค่ะ  นอกจากเสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัวและค่าใช้จ่ายแล้วเราต้องเตรียมอะไรอีกมั้ยคะ  เช่นอากาศที่นั่นหนาวมากมั้ย  หรือหนาวแค่ช่วงเช้าเราจะได้เตรียมเสื้อผ้ากันหนาวไปถูกเพราะพื้นที่กระเป๋าจำกัดมาก  ห้องน้ำที่นั่นเป็นยังไง  ปลั๊กไฟมีมั้ยอะไรประมาณนี้ค่ะ  หรือมีอะไรอยากแนะนำเพิ่มเติมบอกเราได้ลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่