อยากสอบถามร้านที่ขาย s.h. figuarts dragonball ใน dendentown osaka ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีมีแพลนว่าปีหน้าจะไป osaka ครับ อยากจะรบกวนสอบถามผู้รู้ว่ามีร้านไหนขาย s.h. figuarts ของ dragonball บ้างครับ ตอนนี้มีความคิดอยากจะเริ่มเก็บสะสม กลัวมันหายากครับ เลยอยากทราบร้านไปเลย ผู้รู้คนไหนมีประสบการณ์รบกวนช่วยบอกทีนะครับ 🙏🙏
ปล.ที่อยากได้เป็นพิเศษ คือ goku black กับ future trunks แล้วก็ super buu ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่