สอบถามค่ะเรื่องส่งของไปรษณีย์

กระทู้คำถาม
สอบถามหน่อยค่ะส่งของไปรษณีย์เมื่อวานตอนเย็นมันก้อขึ้น"สถานะเดิมอ่ะค่ะ"ว่าอยู่ระหว่างการขนส่ง
จะได้รับของวันนี้หรือพุ้งนี้#ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน ท่านสมาชิกหมายเลข 5544748
ศูนย์บริการลูกค้าไปรษณีย์ 1545 ต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ กรณีของท่าน เพื่อการติดตามที่รวดเร็วและถูกต้องทางเราขอทราบเลขที่สิ่งของ 13 หลัก ในการตรวจสอบสถานะเพิ่มเติมอีกครั้งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่