มีใครใช้ทีวี Aconatic รุ่น 55RS541AN 55นิ้ว บ้างมั้ยค่ะ

พอดีเราซื้อทีวีรุ่นนี้มาจาก PowerBuy
เซลล์ก็พรีเซ้นต่างๆนาๆจนเคลิมและซื้อมา ซื้อมาได้ไม่ถึงอาทิตย์ "จอดับ"
ติดต่อไปทางAconatic เขาแจ้งไปเปลี่ยนเครื่องใหม่ พอเปลี่ยนเครื่องใหม่ ดูได้ประมาณ1 อาทิตย์ อาการเดิมก็มา
ติดต่อเซลล์
1.เขาบอกเราตั้งค่าเปิดปิด (คิดในใจตั้งปิดเป็นอาทิตย์เลยหรา?)
2.เขาบอกเป็นเพราะปลั๊ก (เราก็เปลี่ยนปลั๊ก)
อาการก็ยังเหมือนเดิม ติดต่อกลับไปหาเซลล์ เขาบอกเหมือนเดิม (ข้อ1-2)
เราเล่าอาการให้ฟัง เขาตอบมาแค่ "เหรอ... อ๋อเหรอ"???
เป็นแบบนี้ คือเราต้องทำยังงัย หรือต้องทำใจ
เสียความรู้สึก T_T
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่