วิธีรายงานแก้ไขถนน Google Maps บนมือถือแอนดรอยด์อย่างไร ให้แก้ไขเร็วที่สุด

กระทู้คำถาม
ขอถามวิธีรายงานแก้ไขถนนที่ผิดใน Google Maps ให้แก้ไขเร็วหน่อยครับ คือถนนแพรกษาบ้านผม ไม่ได้เป็นทางหลวงแผ่นดินแล้ว ผมเลยต้องการจะนำป้ายทางหลวงออก ผมรายงานเป็น 100 ครั้งแล้ว ก็ยังไม่มีความคืบหน้า เลยขอหาเทคนิคแก้ไขอย่างไรให้ Google Map แก้ให้เร็วที่สุดครับ โดยผมจะแก้ไขผ่านโทรศัพท์แอนดรอยด์ (จขกท. เป็น Local Guide ระดับ 7 ครับ). ถ้าเปิดตำแหน่ง จะมีผลต่อระยะเวลาการแก้ไขด้วยไหมครับ หรือใครมีเทคนิคอื่นๆ ช่วยบอกผมหน่อยครับ.
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่