การยกเลิกตั๋วเครื่องบินสายการบินนกแอร์

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับคือผมต้องการอยากจะยกเลิกตั๋วเครื่องบินสายการบินนกแอร์ดอนเมืองเชียงใหม่ด้วยประสบการณ์ผมไม่เคยขึ้นเครื่องบินเลยผมเลยไม่ทราบว่ามันจะยกเลิกได้ไหมแล้วขอเงินคืนได้ไหมคือผมมีเหตุจำเป็นที่จะไม่เดินทางไปแล้วครับมีเบอร์ที่จะติดต่อหรือทำอย่างไรก็ได้ยกเลิกได้ไหมใครรู้ช่วย ผมทีครับ
             ผมขอขอบคุณ ผมขอขอบคุณล่วงหน้ามาณโอกาสนี้ครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่