[CR] Review น้ำหอม Beauty Cottage กลิ่น TRUE LOVE กลิ่นมีความละม้ายคล้าย​ Lancome​ tresor in love เลยนะ

กระทู้รีวิว
สวัสดีค่ะสาวๆ 🙏💕

... วันนี้เรามากับน้ำหอมกลิ่นสุดหรู ในราคา สบายๆ เพียงหลักร้อยเท่าน้านนนนน ผ่ามๆๆๆๆๆ

นี่เลยค่า.....น้ำหอม VICTORIAN BLOOMING TRUE LOVE EAU DE PARFUM จาก Beauty collage นั่นเองงง

จะบอกว่าใครที่ชอบกลิ่นหอมของหมู่มวลดอกไม้ แบบละมุนๆ กลิ่นผู้ดี หรูหรา แอบคล้ายกลิ่นหอมของ Lancome tresor in love นั้น ตัวนี้เป็นอีกทางเลือกที่เหมือนเป็นพี่น้องคลานตามกันมา แบบ ซองปีป กับ กาสะลอง เลยนะค้า

หลังจากที่ทดลองใช้... กลิ่นนี้ค่อนข้างคล้ายกันมากทีเดียว ความต่างอยู่ตรงที่
ตัว LANCOME กลิ่นจะหอมหวานละมุน แบบหลงใหลได้ปลื้ม ไรงี้

กลิ่นของ VICTORIAN BLOOMING จะออกแนวหวานสดชื่นคล้ายๆมีกลิ่นผลไม้ เพิ่มมานิดๆ ก็ให้ความรู้สึกสดชื่นเพิ่มขึ้นดีค่ะ รับรองว่าใครได้กลิ่นต้องประทับใจแน่นอน ก็หอมซะเนียนเบอร์นี้

ในด้านของแพคเกจกับปริมาณก็กำลังดีด้วย เราชอบตรงขนาดพกพาสะดวกอีกด้วย ใส่กระเป๋าได้สบายมาก ขวดก็ดีไซน์น่ารักดีค่ะ

ความติดทนของนางนั้นเป็นแบบ EAU DE PARFUM จัดไปยาวนานถึง 8-12 ชม. ความทนก็แล้วการใช้งานและสภาพแวดล้อมนะ ก้อจะจางไปตามระยะเวลา ในด้านความติดทนทำได้ค่อนข้างดีเลยนะคะ

เห็นว่าหอมแบบนี้ ราคาสบายๆนะ เพียงขวดละ 510.- เท่าน้านนน มาในปริมาณ 30 ml สุดคุ้มจริงๆ ดีอ่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งทางเลือก ถ้าหากต้องการน้ำหอมคุณภาพดี ราคาเบาๆ ก็ช่วยให้เราประหยัดค่าขนมไปได้เยอะเลยนะค้า
ชื่อสินค้า:   VICTORIAN BLOOMING TRUE LOVE EAU DE PARFUM จาก Beauty collage
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่