ที่จอดรถมอเตอร์ไซค์หลังตลาดรถไฟรัชดาต้องเสียตังค่าจอดด้วยเหรอ?

กระทู้คำถาม
 ปกติผมไปเดินตลาดรถไฟรัชดาบ่อยแล้วจอดรถมอไซค์ไว้หลังตลาด เมือ่ก่อนเสียค่าจอด10 บาทแต่ตอนนี้ขึ้นเป็น20 ผมเลยเอะใจว่าเป็นที่ส่วนบุคคลเหรอครับที่คิดค่าจอดรถทั้งๆที่จอดริมถนน คนเคยไปน่าจะพอนึกออก ทั้งๆที่ ที่อื่นแถวนั้นไม่เสียค่าจอดรถเลย ผมเขียนกระทู้ขึ้นมาครั้งแรกผิดๆถูกๆขอรบกวนหน่อยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่